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HATI YA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

Huduma Bora Ni Haki Yako

NAMBA HUDUMA MAHITAJI YA KUPATA HUDUMA GHARAMA YA HUDUMA RATIBA YA HUDUMA
1 Kubuni na kusambaza sera ya kuimarisha viwanda  Kutambua maeneo ya sera husika Hakuna malipo Inategemea
2 Kujenga uwezo wa viwanda vidogo na Vya Kadri; 

Ushauri wa kibiashara; Kusambaza   Habari ya Viwanda 
na Kuendeleza Uhusiano wa kibiashara

Omba msaada kupitia: 
•	Barua zilizoandikwa rasmi
•	Barua pepe 
•	Kujileta ofisini
•	Simu 
•	Mikutano

Hakuna malipo Ndani ya siku 15 za 
kazi

4 Kukuza  na kuimarisha upatikanaji wa soko kwa 
viwanda vidogo na vya kadri

Maombi rasmi Hakuna malipo Siku 14

5 Sasisha, Chapisha na sambaza habari juu ya bidhaa 
zilizotengenezwa ndani ya nchi kwa ununuzi wa 
upendeleo

Maombi Rasmi Hakuna malipo Kila mwaka 

6 Mapendekezo ya msamaha wa kodi kwa viwanda vya 
humu nchini.

Barua ya maombi ya msamaha wa kodi
•	Cheti cha usajili wa kampuni
•	Nakala ya Kibali cha Biashara
•	Cheti cha Ulipaji ushuru 
•	Tathmini ya Athari Kwa Mazingira kutoka shirika la 

kitaifa la kuhifadhi mazingira (NEMA)

Hakuna malipo Siku 5

7 Wezesha kuibuka na kuimarika kwa  Uhusiano baina 
ya wasomi, watafiti na watunga sera ili kuboresha 
uzalishaji

Mfumo wa maudhui 
Maudhui ya uvumbuzi 

  Hakuna malipo Siku 30 

8 Wezesha uuzaja wa bidhaa nje ya nchi kupitia cheti cha 
AGOA

Barua rasmi ya Maombi
Ukaguzi wa kiwanda
Utoaji wa cheti

  Hakuna malipo Ndani ya siku 14

9 Ukaguzi wa vipuri Vya viwanda vinavyo agizwa kutoka 
nje ya nchi

Kwa mujibu wa kanuni zilizopo   Hakuna malipo Ndani ya siku 90 

13 Mavunzo ya nyanjani  •	Kibali cha polisi 
•	Nakala ya kitambulisho
•	Barua kutoka kwa Taasisi
•	Bima 

  Hakuna malipo  
Ndani ya siku  30

15 Rahisisha  uwezo wa sekta ya kibinafsi kupata Habari za 
uwekezaji 

Omba msaada kupitia:: 
•	Barua zilizoandikwa rasmi
•	Barua pepe 
•	Kujileta ofisini
•	Simu 
•	Mikutano

Hakuna malipo Ndani ya siku 3 

16 Kusaidia Sekta  za Kibinafsi kutatua matatizo ibuka  ya 
biashara 

Omba msaada kupitia: 
•	Barua zilizoandikwa rasmi
•	Barua pepe 
•	Kujileta ofisini
•	Simu 
•	Mikutano

Hakuna malipo Kuendelea endapo 
maombi yatafanyika 
ndani ya siku tano 

17 Kutoa taarifa za Kusaidia kuboresha Sekta ya kibinafsi 
na kuwezesha ushirikiano na washirika  na wadau 
wengine

Omba msaada kupitia:
•	Barua zilizoandikwa rasmi
•	Barua pepe 
•	Kujileta ofisini
•	Simu 
•	Mikutano 

Hakuna malipo Kuendelea 

18 Kuratibu, kupanga, na kushiriki katika vikao vya Kukuza 
uwekezaji na wadau wahumu nchini na wa kimataifa

Omba msaada kupitia:: 
•	Barua zilizoandikwa rasmi
•	Barua pepe 
•	Kujileta ofisini
•	Simu 
•	Mikutano

Bila malipo Kuendelea

TUNAKUHAKIKISHIA UTOAJA WA HUDUMA  KWA  HESHIMA NA UBORA 
Endapo Huduma yoyote inayotolewa  haizingatii  viwango vilivyo hapo juu au afisa yeyote ambaye hazingatii heshima na ubora katika utoaji wa huduma inapaswa 
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